Uko hapa: NyumbaniHabari2021 05 28Article 540376

Habari Kuu ya

Chanzo: ippmedia.com

Aweso aagiza DDCA kukusanya madeni

Ujenzi kituo cha utoaji haki wafika asilimia 85 Ujenzi kituo cha utoaji haki wafika asilimia 85

Aidha amewaagiza DDCA, kuhakikisha wanagawa kazi kwa wakandarasi wazawa wenye kukidhi vigezo ili kuhakikisha miradi ya uchimbaji visima inakamilika kwa wakati.

Akizungumza wakati wa kufungua warsha ya wadau wa maji, kuhusu utafiti na uchimbaji wa visima ya maji nchini, Aweso amesema, ni lazima hivi sasa kwenda na teknolojia ya kisasa, mtu anapofanya kazi lazima alipwe kwa wakati ili kazi ifanyike kwa ufasaha zaidi.

"Malipo ya kazi yanapaswa kuja kwa wakati hakuna sababu ya kuyachelewesha, ndio maana nawaagiza mkusanye certificate za madai yao kutoka kwa wakandarasi ili walipwe na tuanze upya katika kufanya nao kazi ambazo watakuwa wamepewa na wizara.

"Nawaomba ili ninaloagiza lifanyike kwa haraka na muanze kukusanya certificate za hawa,"amesema.         

Join our Newsletter