Uko hapa: NyumbaniHabari2021 11 20Article 573064

Habari Kuu of Saturday, 20 November 2021

Chanzo: www.tanzaniaweb.com

Samia aeleza jinsi Marais wastaafu walivyonoa ujuzi wake kiungozi

Samia aeleza jinsi Marais wastaafu walivyonoa ujuzi wake kiungozi Samia aeleza jinsi Marais wastaafu walivyonoa ujuzi wake kiungozi

Rais Samia Suluhu Hassan amekiri kuwa serikali yake kwa sasa inasifiwa kwa misingi ya utawala bora, na hivyo hana budi kutoa shukrani kwa watangulizi wake waliomtengeneza kuwa kiongozi mchapakazi.

Ametoa kauli hiyo Jumamosi katika viwanja vya Maisara mjini Zanzibar ambako kunafanyika Mkutano Mkuu wa Umoja wa Wanawake wa Chama Cha Mapinduzi (UWT).

"Marais wastaafu waliopo hapa ndio waliotengeneza bidhaa hii unayoipongeza na kuipongeza leo… mbele yako ni Rais wa zamani [Aman Abeid] Karume, yeye ndiye asili ya bidhaa hii unayoiona hapa," Rais Samia alisema.

Marais wastaafu waliohudhuria hafla hiyo ni Ali Hassan Mwinyi na Amani Abeid Karume.

Rais Samia alisema alitumia fursa hiyo kufanya kazi na viongozi wa zamani jinsi walivyokuwa wakitekeleza majukumu yao kwa hekima na moyo wa kufanya kazi kwa bidii ili kunoa ujuzi wake wa uongozi.

"Jumbe nyingi za pongezi zinapaswa kutolewa kwao [viongozi wa zamani] kwa kunifundisha na kunilea kuwa hivi nilivyo leo na kufanya kile ninachofanya leo," alisema.

Samia anaeleza jinsi Marais wa zamani walivyonoa ujuzi wake wa uongozi