Uko hapa: NyumbaniHabari2021 09 28Article 560236

Uhalifu & Adhabu of Tuesday, 28 September 2021

Chanzo: globalpublishers.co.tz

Shahidi Kesi ya Mbowe: Sikupewa Chakula kwa Siku 10

Shahidi Kesi ya Mbowe: Sikupewa Chakula kwa Siku 10 Shahidi Kesi ya Mbowe: Sikupewa Chakula kwa Siku 10

SHAHIDI wa pili upande wa utetezi katika kesi ndogo ndani ya kesi ya msingi inayomkabili Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe na wenzake, Mohamed Ling’wenya amedai hakula chakula siku kumi akiwa katika kituo cha polisi Mbweni.

Shahidi huyo amedai alifikishwa kituo cha polisi Mbweni Agosti 9, 2020 hadi Agosti 19, 2020 alipofikishwa mahakama ya Kisutu ndipo alikula ugali na dagaa.

Ling’wenya ametoa madai yake leo Jumanne Septemba 27, 2021 katika mahakama kuu divisheni ya makosa ya rushwa na uhujumu uchumi wakati akitoa ushahidi wake katika kesi hiyo ndogo.