Uko hapa: NyumbaniMichezoNdondi

Francis Cheka Sikuhamia Msumbiji kwa bahati mbaya

Francis Cheka Sikuhamia Msumbiji kwa bahati mbaya Kupanga ni kuchagua. Ndivyo amefanya bondia bingwa wa zamani wa dunia wa WBF, Francis Cheka ‘SMG’. Cheka, baba wa watoto watatu Boniface, Historia na Azenga anaishi nchini Msumbiji tangu Desemba 2018. Nchini humo, Cheka anaishi Mueda na watoto wake wawili huku mmoja akisalia mjini Morogoro kwa mkewe, ambako amejenga nyumba mbili. Tayari Cheka amewekeza nchini Msumbiji alikozaliwa mama yake, Maria Rafael, ambako amejenga nyumba na kuendeleza biashara yake ya chupa za plastiki ambayo amewahi kuifanya Morogoro na Mtwara kabla ya kuhamia huko. “Nilifuata fursa Msumbiji, sikuja kwa bahati mbaya,” » Read More

Mar 2
Anthony Joshua kutetea ubingwa katika uwanja wa Tottenham Hotspur
Feb 26
Changalawe apigwa mabondia Tanzania wakosa tiketi ya Olimpiki Japan
Jan 24
Mwakinyo kuwania mataji mawili kwa mpigo
Jan 2
Mwakinyo apigia hesabu ubingwa dunia
Dec 20
MATUKIO YA KUKUMBUKWA 2019: Cheka azushiwa kifo, Mwakinyo atikisa, Vijana wasapraizi
Dec 14
Mwakinyo apanda viwango vya dunia
Dec 12
Joshua amchapa Ruiz arudisha mataji yake IBF, WBA na WBO
Dec 5
Joshua: Ruiz akinipiga tutarudiana kwa mara ya tatu
Dec 3
Pambano la Joshua vs Andy Ruiz Jr wasichana wapigwa stop Saudi Arabia
Dec 2
Glovu ngeni zilivyomponza Mwakinyo kwa Tinampay
 
» More Boxing News