Uko hapa: NyumbaniBurudani2021 10 09Article 562309

Burudani of Saturday, 9 October 2021

Chanzo: Mwananchi

Kipindi cha kina Juma Lokole, Kwisa chamfanya Menina adai Bilion 1.2

Msanii wa Bongofleva, Menina Abdulkarimu Atiki Msanii wa Bongofleva, Menina Abdulkarimu Atiki

Msanii wa Bongofleva, Menina Abdulkarimu Atiki ameiburuza mahakamani kampuni ya maudhui ya runinga kupitia ving’amuzi vya DSTv MultiChoice South Africa na mbia wake nchini Tanzania, MultiChoice Tanzania akiidai fidia ya Sh1.12 bilioni kwa madai ya kumkashifu.

Menina ambaye pia ni mwigizaji, mshereheshaji na balozi wa bidhaa ameishtaki kampuni hiyo ya Afrika Kusini inayofanya biashara zake katika nchi mbalimbali za Afrika katika Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam, akiwakilishwa na wakili, John Mallya.

Wengine katika kesi hiyo ni mhariri wa kipindi cha ICU- Chumba cha Umbea kupitia chaneli ya Maisha Magic Bongo kinachosimamiwa na MaultiChoice Tanzania. Watangazaji wa kipindi hicho ni Maimartha Jesse, Juma Lokole na Kwisa Thompsn maarufu Kamanda Mzee Mkavu.

Katika hati ya madai ya kesi hiyo namba 133 ya mwaka 2021, msanii huyo anadai kuwa wadaiwa hao walimkashifu kutokana na maudhui waliyoyarusha Julai 23, 2021 katika kipindi hicho kuhusu na kifo cha mumewe.

Menina anaeleza kuwa mumewe alifariki dunia Julai 19, 2021, familia yake na ya mumewe zilikubaliana maziko yafanyike Mtoni kwa Aziz Ali, nyumbani kwa shangazi wa marehemu, Mariam Kihiyo.

Amedai kuwa wakati mazishi yakiendelea, Maimartha, Lokole na Kwisa waliwahoji majirani wa shangazi wa marehemu kwa nia ovu walipenyeza maneno yaliyowachochea kutoa maneno kuonyesha kuwa hakuwa na upendo kwa mumewe, huruma wala maadili.