Uko hapa: NyumbaniUkurasaWaliojiungawww.mwanaspoti.co.tz
Mahabiki wa Kandanda

KWAKO JESSE JOHN: Mvua inyeshe tuone panapovuja Ligi Kuu

Pazia la Ligi Kuu lilifunguliwa rasmi takriban wiki mbili zilizopita, huku tukishuhudia ushindani wa uhakika na moyo wa kujitoa mhanga katika kuitafutia ushindi timu pamoja na uhakika wa pointi tatu ili kukaa sawa katika msimamo wa ligi na kuepuka......

Read More

Be your own Journalist by Reporting Contents from your Phone!

Share what’s on your mind with the TanzaniaWeb Reporter App