Uko hapa: NyumbaniUkurasaWaliojiungawww.mwanaspoti.co.tz
Nahodha wa Taifa Stars, Mbwana Samatta akimtoka mchezaji wa Benin

HISIA ZANGU: Ugonjwa wa kumlaumu Mbwana Samatta utakwisha lini?

Mara baada ya kumalizika kwa pambano kati ya Tanzania dhidi ya Berlin pale Uwanja wa Mkapa- Temeke, mwandishi mmoja asiyejitambua alimfuata Mbwana Samatta na kumuuliza swali. “Mashabiki wamekuwa wakisema wewe hauna mchango mkubwa ukirudi nyumbani......

Read More

Be your own Journalist by Reporting Contents from your Phone!

Share what’s on your mind with the TanzaniaWeb Reporter App