Uko hapa: NyumbaniUkurasaWaliojiungawww.mwanaspoti.co.tz
Jeremiah Kisubi

HISIA ZANGU: Ilinishangaza Simba walipomsaini Jeremiah Kisubi

Mashabiki wa Simba wamewahi kumuona Kipa Jeremiah Kisubi katika lango? Hapana. Binafsi sijawahi kumuona akidaka. Mara ya mwisho nilimuona akichezea Prisons. Nikasikia amesajiliwa Simba. sasa hivi anakwenda zake Mtibwa kwa mkopo....

Read More

Be your own Journalist by Reporting Contents from your Phone!

Share what’s on your mind with the TanzaniaWeb Reporter App